



MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA KWA RAIA

H/N	HUDUMA ZINAZOTOLEWA	MAHITAJI YA MTEJA	GHARAMA YA HUDUMA	RATIBA YA MUDA
1	Kusambaza Mwongozo wa Kila Mwaka wa PA-K	Hakuna	Hakuna Malipo	Mwisho wa Januari
2	Hati ya Mkataba wa Leseni	Maelezo ya Kituo cha Tuzo	Hakuna Malipo	Endelevu
3	Kutoa Cheti cha Leseni kwa Vituo vya Tuzo	Maelezo ya Kituo cha Tuzo	Usajili wa Kila Mwaka wa Shilingi Eelfu Tano (Kshs. 5,000)	Ndani ya Siku Saba (7) za Kazi Baada ya Tarehe ya Kupokea
4	Utoaji wa Fomu za Usajili kwa Washiriki	Orodha ya Washiriki	Shilingi Mia Tano (Kshs. 500) kwa Kila Mshiriki	Ndani ya Siku Saba (7) za Kazi Baada ya Tarehe ya Kupokea
5	Uchakataji wa Vitabu vya Kurekodi kwa Mikono	Fomu za Usajili za Washiriki Zilizojazwa Ipasavyo	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Saba (7) za Kazi
6	Usajili wa Vituo vya Tuzo na Viongozi wa Tuzo kwenye Kitabu cha Kumbukumbu Mtandaoni	Usajili wa Kituo cha Tuzo	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Mbili (2) Baada ya Kujisajili
7	Uchakataji wa Vyeti	Majina Rasmi na Maelezo ya Washiriki	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Kumi (10) za Kazi
8	Hati za Zabuni	Upatikanaji wa Tovuti ya PA-K	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Moja (1) ya Kazi
9	Utoaji wa Risiti kwa Washika Dau	Uthibitisho wa Malipo	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Mbili (2) za Kazi
10	Mwitikio kwa Mawasiliano	Barua, Barua Pepe, Kupiga Simu, Mitandao ya Kijamii	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Saba (7) za Kazi Baada ya Tarehe ya Kupokea
11	Kushughulikia Malalamiko ya Wateja	Barua, Barua Pepe, Kupiga Simu, Mitandao ya Kijamii	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Kumi na Nne (14) za Kazi
12	Kutuma Barua na Vifurushi	Huduma za Tarishi	Hakuna Malipo	Kila Jumatatu- Ijumaa (8:00 Asubuhi -5:00 Jioni)
13	Idhini ya Miradi ya Makazi Na Safari ya Kuisimua	Ilani ya Wiki Mbili (2)	Hakuna Malipo	Ndani ya Siku Mbili (2) za Kazi

TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA UBORA KATIKA UTOAJI WA HUDUMA:

Huduma au bidhaa yoyote inayotolewa ambayo haiendani na viwango vilivyotajwa hapo juu au afisa yeyote asiyezingatia ahadi ya heshima na ubora katika utoaji huduma anapaswa kuripotwa kwa:

Chief Executive Officer

The President's Award-Kenya

15 Elgon Road, Upper Hill

P.O Box 62185-00200, Nairobi

Tel: +254 722 714122/787 419325

Email: info@presidentsaward.or.ke

HUDUMA YAKO NI HAKI YAKO